Máy nội soi tai mũi họng 2 thớt HD TUYOU model: TU-LSH100B
5536 lượt xem
Liên hệ
Model bộ xử lý TU- LSH100B
Model nguồn sáng TU-LS100G
Nguồn điện – Công Suất AC 220V/ 50Hz – 120W
Nguồn sáng Led công suất 12W
Cảm biến hình ảnh 1/2. 8’’ CMOS
Độ phân giải 1080×720 Pixels
Chức năng Cân bằng trắng tự động
Thu – phóng x8
Dừng hình trên tay camera
Liên hệ Liên hệ hotline Chat Zalo
Giới thiệu về máy nội soi tai mũi họng 2 thớt HD TUYOU model: TU-LSH100B
Cấu hình của bộ máy soi tai mũi họng 2 thớt HD model: TU-LSH100B
  1. Bộ xử lý hình ảnh TU- LSH100B
Hãng sản xuất: TUYOU
Xuất xứ: Trung Quốc
-Chức năng nổi bật: Dừng hình, cân bằng trắng trên tay cầm
– Đầu Camera nhỏ gọn, nhẹ, thiết kế phù hợp với lòng bàn tay
của các bác sỹ Việt Nam nên khi sử dụng sẽ rất thoải mái,
thaotác linh hoạt và tránh được sự mỏi mệt,đồng thời giúp làm
thủ thuật tốt hơn
  1. Màn hình:
-Màn hình chuyên dụng LED siêu mỏng
Kích thước: 24 ich phẳng
Tỷ lệ ảnh: 16:9
Ánh sáng nền: LED
Độ phân giải: 1080*1920
Panel hiển thị: AHVA
Màu sắc: 16.7M
Tốc độ làm mới: 60-75Hz
Góc nhìn: 178°/178°
Độ tương phản H/V:
Kết nối: VGA+HDMI
Công suất tiêu thụ: 20-25W
  1. Nguồn sáng
‘Hãng sản xuất:TUYOU Model: TU-LS100G
Xuất xứ: Trung Quốc
Nguồn sáng cầm tay công suất 100W
– Bóng đèn LED siêu sáng
– Nhiệt độ máu 6500K
– Cho phép camera quan sát mạch máu dưới niêm mạc tốt
hơn, ảnh nội soi trong hơn; sử dụng và bảo quản thiết bị tốt
hơn
  1. Optic
-Optic người lớn 0 độ 4mm
-Optic người lớn 70 độ 70mm